Home »
ข่าว »
โครงการจิตอาสาพระราชทานตามแนวพระราชดำริ “เราทำความดีด้วยหัวใจ”
-
โครงการจิตอาสาพระราชทานตามแนวพระราชดำริ “เราทำความดีด้วยหัวใจ”
[:TH]
รศ.ดร.สุรพล สุยะพรหม รองอธิการบดีฝ่ายกิจการทั่วไป พร้อมด้วย คณะผู้บริหารและบุคลากรกองนิติการ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เข้าร่วมโครงการจิตอาสาพระราชทานตามแนวพระราชดำริ “เราทำความดีด้วยหัวใจ” วันอังคารที่ ๒๘ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๑ ณ อาคาร ๖๐๖ สำนักพระราชวัง สนามเสือป่า กรุงเทพมหานคร
![1](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/1.jpg)
![2](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/2.jpg)
![3](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/3.jpg)
![4](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/4.jpg)
![5](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/5.jpg)
![6](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/6.jpg)
![7](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/7.jpg)
![8](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/8.jpg)
[:en]
รศ.ดร.สุรพล สุยะพรหม รองอธิการบดีฝ่ายกิจการทั่วไป พร้อมด้วย คณะผู้บริหารและบุคลากรกองนิติการ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เข้าร่วมโครงการจิตอาสาพระราชทานตามแนวพระราชดำริ “เราทำความดีด้วยหัวใจ” วันอังคารที่ ๒๘ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๑ ณ อาคาร ๖๐๖ สำนักพระราชวัง สนามเสือป่า กรุงเทพมหานคร
![1](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/1.jpg)
![2](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/2.jpg)
![3](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/3.jpg)
![4](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/4.jpg)
![5](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/5.jpg)
![6](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/6.jpg)
![7](http://law.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/7.jpg)
[:]
If you enjoyed this article please consider sharing it!